ราคาบอล คู่ FC Hard vs เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรีย ดิวิชั่น ดี
26 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
51%
อัตราครองบอล
49%
84
บุก
74
16
บุกอันตราย
17
37
จำนวนการยิง
40
5
ยิงเข้ากรอบ
9
5
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 0.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 4 | 3.6 |
| Bet365 | 1.7 | 4.5 | 3.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.7 | 4.2 | 3.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.73 | 4.4 | 3.4 |
| Interwetten | 1.7 | 4.2 | 3.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 3.5 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 3.5 | 0.83 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ FC Hard vs เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
FC Hard
0-0-0
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
FC Hard
0 : 0
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
FC Hard
0.0%
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
0.0%
FC Hard
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
FC Hard
54 - 33
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
FC Hard
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
FC Hard
LWWWWL
ยิงได้2.67
เสีย1.50
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%44.17
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
LLLWLL
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%41.17