ราคาบอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) vs สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูโรปาลีก หญิง
24 ก.ย. 2569 00:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.76 | 4 | 0.94 |
| Crown | 0.6 | 3.5 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 4 | 0.83 |
| Vcbet | 0.9 | 4 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.51 | 3.25 | 1.33 |
| 12bet | 0.51 | 3.25 | 1.33 |
| 18Bet | 0.84 | 4 | 0.81 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.01 | 7.3 | 24 |
| Crown | 1.01 | 10.5 | 14 |
| Ladbrokes | 1.02 | 21 | 29 |
| Bet365 | 1.04 | 19 | 34 |
| Easybet | 1.04 | 18 | 29 |
| Vcbet | 1.02 | 11 | 41 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 15 | 25 |
| Interwetten | 1.02 | 17 | 40 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.82 | 4.75 | 0.8 |
| Crown | 0.76 | 4.5 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.12 | 2.5 | 4.75 |
| Bet365 | 0.85 | 4.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.95 | 4.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.91 | 4.75 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.61 | 4.25 | 1.17 |
| 12bet | 0.61 | 4.25 | 1.17 |
| 18Bet | 0.84 | 4.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.75 | 4.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) vs สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
4-0-1
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
6-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
16 : 7
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
20 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
80.0%
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
85.7%
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 7 | 12 | 3 | 80.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 5 | 9 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 7 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 9 | 40.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 40.0% |
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 20 | 4 | 19 | 1 | 85.7% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 3 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 12 | 0 | 19 | 1 | 85.7% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 0 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
55 - 74
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
LWWLWW
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%57.83
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
WWWWWD
ยิงได้2.83
เสีย1.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%57.67