ราคาบอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) vs โคโลญจน์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
24 ต.ค. 2569 17:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 1.75 | 0.89 |
| Macauslot | 0.93 | 1.75 | 0.77 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.75 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 1.75 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.04 | 1.75 | 0.8 |
| 12bet | 1.04 | 1.75 | 0.8 |
| 18Bet | 0.85 | 1.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.65 | 1.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.25 | 5.3 | 7.3 |
| Macauslot | 1.13 | 5.7 | 8.8 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.25 | 5.5 | 7 |
| Bet365 | 1.27 | 5.5 | 7.5 |
| Easybet | 1.27 | 5.3 | 7 |
| Vcbet | 1.2 | 4.5 | 7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.27 | 5.3 | 6.6 |
| 18Bet | 1.24 | 5.75 | 8.5 |
| Interwetten | 1.27 | 6 | 8.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 3.5 | 0.77 |
| Macauslot | 0.98 | 3.5 | 0.64 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.8 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 3.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.71 | 3.5 | 0.63 |
| Mansion88 | 1.12 | 3.5 | 0.71 |
| 12bet | 1.12 | 3.5 | 0.71 |
| 18Bet | 0.74 | 3.25 | 0.91 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) vs โคโลญจน์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
6-0-1
โคโลญจน์ (ญ)
4-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
23 : 8
โคโลญจน์ (ญ)
13 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
85.7%
โคโลญจน์ (ญ)
57.1%
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
| รวม | 7 | 6 | 0 | 1 | 23 | 8 | 18 | 2 | 85.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 18 | 5 | 12 | 1 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 4 | 0 | 3 | 5 | 4 | 12 | 3 | 57.1% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 66.7% |
โคโลญจน์ (ญ)
| รวม | 7 | 4 | 0 | 3 | 13 | 9 | 12 | 5 | 57.1% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 2 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 5 | 11 | 5 | 42.9% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
81 - 49
โคโลญจน์ (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
โคโลญจน์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
WWWWWL
ยิงได้3.67
เสีย0.67
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%69.00
โคโลญจน์ (ญ)
WLWLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%41.33