ราคาบอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) vs ฮัมบูร์ก (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 2.25 | 1.05 |
| Macauslot | 0.76 | 2.25 | 0.94 |
| Crown | 0.84 | 2.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.69 | 2.25 | 1.07 |
| 12bet | 0.71 | 2.25 | 1.05 |
| 18Bet | 0.96 | 2.5 | 0.7 |
| Interwetten | 0.83 | 2.5 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.12 | 7.2 | 10.5 |
| Macauslot | 1.02 | 8.2 | 14 |
| Crown | 1.08 | 7.5 | 11 |
| Ladbrokes | 1.13 | 8 | 11 |
| Bet365 | 1.14 | 9 | 13 |
| Easybet | 1.14 | 9 | 13 |
| Vcbet | 1.08 | 5.75 | 10 |
| Mansion88 | 1.11 | 8.3 | 10 |
| 12bet | 1.11 | 8.2 | 10 |
| 18Bet | 1.08 | 9.5 | 14.5 |
| Interwetten | 1.12 | 8.5 | 13 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 4 | 0.83 |
| Macauslot | 0.68 | 3.75 | 0.94 |
| Crown | 0.78 | 4 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.9 |
| Bet365 | 0.83 | 3.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 4 | 0.99 |
| Vcbet | 0.72 | 4 | 0.62 |
| Mansion88 | 0.63 | 3.75 | 1.14 |
| 12bet | 0.69 | 3.75 | 1.07 |
| 18Bet | 0.57 | 3.5 | 1.17 |
| Interwetten | 0.55 | 3.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) vs ฮัมบูร์ก (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
4-0-1
ฮัมบูร์ก (ญ)
1-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
16 : 7
ฮัมบูร์ก (ญ)
8 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
80.0%
ฮัมบูร์ก (ญ)
20.0%
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 7 | 12 | 3 | 80.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 5 | 9 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 7 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 9 | 40.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 40.0% |
ฮัมบูร์ก (ญ)
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 6 | 5 | 10 | 20.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 3 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 6 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 2 | 7 | 7 | 20.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 2 | 7 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
77 - 35
ฮัมบูร์ก (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
ฮัมบูร์ก (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
WWWLWW
ยิงได้3.33
เสีย0.83
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%69.17
ฮัมบูร์ก (ญ)
WWLDLD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%40.17