ราคาบอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) vs เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
เยอรมัน จูเนียร์ บุนเดสลีกา คัพ
22 พ.ค. 2569 22:00 น.
📊 สถิติ
38%
อัตราครองบอล
62%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
2
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.91 | 1.5 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.36 | 4.6 | 5.75 |
| Bet365 | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Easybet | 1.39 | 4.7 | 4.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 3.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.8 | 4 | 1 |
| Easybet | 0.8 | 4 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) vs เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
11-0-1
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
9-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
43 : 11
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
43 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
91.7%
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
75.0%
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
| รวม | 12 | 11 | 0 | 1 | 43 | 11 | 33 | 2 | 91.7% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 24 | 7 | 15 | 2 | 83.3% | |
| 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 4 | 18 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 6 | 5 | 1 | 18 | 8 | 23 | 2 | 50.0% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 4 | 14 | 2 | 66.7% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 3 | 12 | 50.0% |
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
| รวม | 12 | 9 | 2 | 1 | 43 | 15 | 29 | 1 | 75.0% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 21 | 9 | 13 | 1 | 66.7% | |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 22 | 6 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 24 | 6 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 6 | 4 | 2 | 20 | 9 | 22 | 2 | 50.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 3 | 33.3% | |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
60 - 37
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
LWWWWD
ยิงได้2.83
เสีย2.33
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%9.67
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
LDLLWL
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%17.17