ราคาบอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) vs โคโลญจน์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
เยอรมัน จูเนียร์ บุนเดสลีกา คัพ
22 มี.ค. 2569 17:00 น.
📊 สถิติ
56%
อัตราครองบอล
44%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
10
เตะมุม
9
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 0.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.75 | 3.3 |
| Bet365 | 1.83 | 3.8 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.86 | 3.55 | 3.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.87 | 3 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.81 | 3 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) vs โคโลญจน์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
11-0-1
โคโลญจน์ (ยู 19)
9-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
43 : 11
โคโลญจน์ (ยู 19)
29 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
91.7%
โคโลญจน์ (ยู 19)
75.0%
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
| รวม | 12 | 11 | 0 | 1 | 43 | 11 | 33 | 2 | 91.7% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 24 | 7 | 15 | 2 | 83.3% | |
| 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 4 | 18 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 6 | 5 | 1 | 18 | 8 | 23 | 2 | 50.0% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 4 | 14 | 2 | 66.7% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 3 | 12 | 50.0% |
โคโลญจน์ (ยู 19)
| รวม | 12 | 9 | 2 | 1 | 29 | 9 | 29 | 1 | 75.0% |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 4 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 5 | 13 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 5 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 8 | 3 | 1 | 14 | 5 | 27 | 1 | 66.7% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 2 | 14 | 2 | 66.7% | |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
61 - 58
โคโลญจน์ (ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
โคโลญจน์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
WLWWWL
ยิงได้3.67
เสีย0.83
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00
โคโลญจน์ (ยู 19)
WLDWWW
ยิงได้2.83
เสีย0.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%0.00