ราคาบอล คู่ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม vs คาร์ลสรูห์ เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.5 | 1.04 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.82 | 0.5 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 0.5 | 0.96 |
| Interwetten | 0.83 | 0.5 | 0.97 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.84 | 4.25 | 3.7 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.8 | 3.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.83 | 4.2 | 3.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.79 | 3.9 | 3.7 |
| Interwetten | 1.83 | 4.2 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.92 | 3 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.57 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม vs คาร์ลสรูห์ เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
3-2-5
คาร์ลสรูห์ เอสซี
3-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
8 : 11
คาร์ลสรูห์ เอสซี
13 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
30.0%
คาร์ลสรูห์ เอสซี
30.0%
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 8 | 11 | 11 | 11 | 30.0% |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 18 | 0.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 6 | 9 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 1 | 6 | 4 | 8 | 10 | 15 | 30.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 18 | 20.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 5 | 6 | 10 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 16.7% |
คาร์ลสรูห์ เอสซี
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 21 | 11 | 13 | 30.0% |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 11 | 9 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 10 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 1 | 6 | 7 | 9 | 10 | 13 | 30.0% |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 5 | 9 | 4 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
71 - 59
คาร์ลสรูห์ เอสซี
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
คาร์ลสรูห์ เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
WWDLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%41.33
คาร์ลสรูห์ เอสซี
WLLWLW
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%42.17