ราคาบอล คู่ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) vs ไวกิ้งส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 2.25 | 0.89 |
| Macauslot | 0.8 | 2 | 0.9 |
| Crown | 0.7 | 2 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | 2.5 | 0.89 |
| Vcbet | 0.84 | 2.25 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.94 | 2.5 | 0.9 |
| 12bet | 0.95 | 2.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.9 | 2.5 | 0.84 |
| Interwetten | 0.7 | 2 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.18 | 6.2 | 7 |
| Macauslot | 1.09 | 7 | 8.6 |
| Crown | 1.18 | 6.7 | 7.3 |
| Ladbrokes | 1.18 | 7 | 7.5 |
| Bet365 | 1.2 | 6.25 | 9 |
| Easybet | 1.2 | 7 | 10 |
| Vcbet | 1.15 | 8 | 10.5 |
| Mansion88 | 1.15 | 6.5 | 10 |
| 12bet | 1.15 | 6.5 | 10 |
| 18Bet | 1.19 | 6.75 | 10 |
| Interwetten | 1.22 | 7.25 | 8.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.56 | 4.25 | 1.31 |
| Macauslot | 0.68 | 4.25 | 0.94 |
| Crown | 0.6 | 4.5 | 1.11 |
| Ladbrokes | 0.1 | 2.5 | 5 |
| Bet365 | 0.85 | 4.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.92 | 4.75 | 0.92 |
| Vcbet | 0.88 | 4.75 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.91 | 4.75 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 4.75 | 0.91 |
| 18Bet | 0.81 | 4.75 | 0.93 |
| Interwetten | 0.75 | 4.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) vs ไวกิ้งส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
4-0-1
ไวกิ้งส์(ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
17 : 10
ไวกิ้งส์(ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
80.0%
ไวกิ้งส์(ยู 19)
0.0%
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 10 | 12 | 1 | 80.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 3 | 50.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 12 | 5 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 10 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 4 | 13 | 1 | 80.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 3 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 4 | 13 | 80.0% |
ไวกิ้งส์(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
61 - 48
ไวกิ้งส์(ยู 19)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
ไวกิ้งส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
WDWWLW
ยิงได้3.17
เสีย2.00
เตะมุม0.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%9.33
ไวกิ้งส์(ยู 19)
WWWDDD
ยิงได้3.33
เสีย2.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%58.17