ราคาบอล คู่ แว็กซ์โจ (ญ) vs ฮัมมาร์บี้(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.72 | -2.25 | 0.98 |
| Crown | 0.75 | -2.25 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -2.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | -2 | 0.77 |
| Mansion88 | 0.76 | -2.25 | 1.08 |
| 12bet | 0.76 | -2.25 | 1.08 |
| 18Bet | 0.74 | -2.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 11 | 7.1 | 1.06 |
| Crown | 9.6 | 6.4 | 1.16 |
| Ladbrokes | 10 | 6.5 | 1.17 |
| Bet365 | 13 | 6.5 | 1.14 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 13 | 7 | 1.14 |
| Mansion88 | 9.1 | 6.2 | 1.18 |
| 12bet | 9.1 | 6.2 | 1.18 |
| 18Bet | 11.5 | 6.75 | 1.16 |
| Interwetten | 12 | 7.75 | 1.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.86 | 3.75 | 0.76 |
| Crown | 1.02 | 3.75 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 3.5 | 0.89 |
| Mansion88 | 1.09 | 3.75 | 0.73 |
| 12bet | 1.09 | 3.75 | 0.73 |
| 18Bet | 0.76 | 3.5 | 0.89 |
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แว็กซ์โจ (ญ) vs ฮัมมาร์บี้(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แว็กซ์โจ (ญ)
5-2-10
ฮัมมาร์บี้(ญ)
14-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แว็กซ์โจ (ญ)
21 : 32
ฮัมมาร์บี้(ญ)
42 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แว็กซ์โจ (ญ)
29.4%
ฮัมมาร์บี้(ญ)
82.4%
แว็กซ์โจ (ญ)
| รวม | 17 | 5 | 2 | 10 | 21 | 32 | 17 | 12 | 29.4% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 17 | 15 | 13 | 8 | 44.4% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 17 | 4 | 13 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 4 | 9 | 11 | 18 | 16 | 13 | 23.5% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 8 | 7 | 11 | 10 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 3 | 11 | 5 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
ฮัมมาร์บี้(ญ)
| รวม | 17 | 14 | 2 | 1 | 42 | 8 | 44 | 2 | 82.4% |
| 9 | 8 | 0 | 1 | 27 | 5 | 24 | 2 | 88.9% | |
| 8 | 6 | 2 | 0 | 15 | 3 | 20 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 2 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 10 | 5 | 2 | 26 | 4 | 35 | 2 | 58.8% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 18 | 2 | 20 | 2 | 66.7% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 2 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 1 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แว็กซ์โจ (ญ)
28 - 86
ฮัมมาร์บี้(ญ)
แว็กซ์โจ (ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แว็กซ์โจ (ญ)
LLWLWL
ยิงได้0.83
เสีย2.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%44.00
ฮัมมาร์บี้(ญ)
WWWDWD
ยิงได้2.83
เสีย0.50
เตะมุม7.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%67.50