ราคาบอล คู่ แวนคูเวอร์ เอฟซี vs ยอร์ก 9 เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
24 ก.ย. 2569 09:10 น.
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
50%
อัตราครองบอล
50%
100
บุก
99
14
บุกอันตราย
10
39
จำนวนการยิง
43
9
ยิงเข้ากรอบ
5
5
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 0 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | 0.79 | 0 | 1.04 |
| Vcbet | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Mansion88 | 0.82 | 0 | 0.98 |
| 12bet | 0.81 | 0 | 0.99 |
| 18Bet | 0.78 | 0 | 0.97 |
| Interwetten | 1.2 | 0.5 | 0.55 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.22 | 3.28 | 2.52 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.21 | 3.55 | 2.4 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.5 | 2.6 |
| Bet365 | 2.5 | 3.75 | 2.25 |
| Easybet | 2.25 | 3.7 | 2.5 |
| Vcbet | 2.25 | 3.6 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.31 | 3.4 | 2.54 |
| 12bet | 2.31 | 3.4 | 2.54 |
| 18Bet | 2.35 | 3.6 | 2.6 |
| Interwetten | 2.35 | 3.5 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 3 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 3 | 0.94 |
| Vcbet | 0.88 | 3 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| 12bet | 0.85 | 3 | 0.95 |
| 18Bet | 0.85 | 3 | 0.9 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แวนคูเวอร์ เอฟซี vs ยอร์ก 9 เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แวนคูเวอร์ เอฟซี
9-4-10
ยอร์ก 9 เอฟซี
5-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แวนคูเวอร์ เอฟซี
31 : 29
ยอร์ก 9 เอฟซี
30 : 46
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แวนคูเวอร์ เอฟซี
39.1%
ยอร์ก 9 เอฟซี
23.8%
แวนคูเวอร์ เอฟซี
| รวม | 23 | 9 | 4 | 10 | 31 | 29 | 31 | 4 | 39.1% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 17 | 11 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 14 | 18 | 11 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 7 | 10 | 6 | 18 | 9 | 31 | 2 | 30.4% |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 11 | 4 | 15 | 4 | 27.3% | |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 7 | 5 | 16 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 0.0% |
ยอร์ก 9 เอฟซี
| รวม | 21 | 5 | 8 | 8 | 30 | 46 | 23 | 7 | 23.8% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 21 | 23 | 15 | 6 | 40.0% | |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 9 | 23 | 8 | 7 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 7 | 7 | 13 | 18 | 28 | 6 | 33.3% |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 8 | 7 | 17 | 2 | 50.0% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 5 | 11 | 11 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แวนคูเวอร์ เอฟซี
53 - 51
ยอร์ก 9 เอฟซี
แวนคูเวอร์ เอฟซี
ยอร์ก 9 เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แวนคูเวอร์ เอฟซี
DLWLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%44.50
ยอร์ก 9 เอฟซี
LWDDLD
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%49.00