ราคาบอล คู่ วาเลเรนก้า (ญ) vs โรเซนบอร์ก (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 0.25 | 0.8 |
| Macauslot | 0.99 | 0.25 | 0.71 |
| Crown | 1.14 | 0.25 | 0.71 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | 0 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.23 | 3.47 | 2.59 |
| Macauslot | 2.19 | 3.58 | 2.27 |
| Crown | 2.34 | 3.9 | 2.41 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.6 | 2.5 |
| Bet365 | 2.38 | 3.5 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.38 | 3.7 | 2.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.3 | 3.7 | 2.55 |
| Interwetten | 2.3 | 3.55 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.25 | 0.8 |
| Macauslot | 0.89 | 3.25 | 0.73 |
| Crown | 0.93 | 3.25 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 3.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 3.25 | 0.78 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วาเลเรนก้า (ญ) vs โรเซนบอร์ก (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วาเลเรนก้า (ญ)
11-1-5
โรเซนบอร์ก (ญ)
11-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วาเลเรนก้า (ญ)
45 : 24
โรเซนบอร์ก (ญ)
32 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วาเลเรนก้า (ญ)
64.7%
โรเซนบอร์ก (ญ)
64.7%
วาเลเรนก้า (ญ)
| รวม | 17 | 11 | 1 | 5 | 45 | 24 | 34 | 4 | 64.7% |
| 9 | 6 | 0 | 3 | 22 | 13 | 18 | 4 | 66.7% | |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 23 | 11 | 16 | 4 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 9 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 4 | 4 | 21 | 10 | 31 | 5 | 52.9% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 11 | 5 | 14 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 10 | 5 | 17 | 2 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 5 | 13 | 66.7% |
โรเซนบอร์ก (ญ)
| รวม | 17 | 11 | 4 | 2 | 32 | 19 | 37 | 3 | 64.7% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 18 | 9 | 20 | 2 | 66.7% | |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 10 | 17 | 3 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 8 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 10 | 6 | 1 | 16 | 6 | 36 | 2 | 58.8% |
| 9 | 6 | 3 | 0 | 9 | 2 | 21 | 2 | 66.7% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 7 | 4 | 15 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 1 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วาเลเรนก้า (ญ)
69 - 66
โรเซนบอร์ก (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)
โรเซนบอร์ก (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วาเลเรนก้า (ญ)
WWLWWW
ยิงได้3.67
เสีย1.67
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%55.50
โรเซนบอร์ก (ญ)
WDLWWW
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม11.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%63.33