ราคาบอล คู่ วาเลเรนก้า (ญ) vs เฮาเกสซุนด์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 2 | 0.94 |
| Macauslot | 0.86 | 2 | 0.84 |
| Crown | 0.91 | 2 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | 0.92 | 2 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 2 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.18 | 6 | 8.8 |
| Macauslot | 1.07 | 6.7 | 11 |
| Crown | 1.15 | 5.9 | 8.6 |
| Ladbrokes | 1.2 | 6.5 | 8.5 |
| Bet365 | 1.2 | 5.75 | 10 |
| Easybet | 1.2 | 5.5 | 10 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.2 | 6.25 | 9.5 |
| Interwetten | 1.2 | 6.75 | 10 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.08 | 3.75 | 0.74 |
| Macauslot | 0.94 | 3.75 | 0.68 |
| Crown | 1.06 | 3.75 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.83 | 3.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.7 | 3.5 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | 3.75 | 0.75 |
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วาเลเรนก้า (ญ) vs เฮาเกสซุนด์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วาเลเรนก้า (ญ)
9-1-5
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
4-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วาเลเรนก้า (ญ)
39 : 23
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
19 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วาเลเรนก้า (ญ)
60.0%
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
26.7%
วาเลเรนก้า (ญ)
| รวม | 15 | 9 | 1 | 5 | 39 | 23 | 28 | 4 | 60.0% |
| 8 | 5 | 0 | 3 | 20 | 12 | 15 | 4 | 62.5% | |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 19 | 11 | 13 | 4 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 13 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 8 | 3 | 4 | 19 | 9 | 27 | 5 | 53.3% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 4 | 13 | 4 | 50.0% | |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 9 | 5 | 14 | 3 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% |
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
| รวม | 15 | 4 | 3 | 8 | 19 | 37 | 15 | 9 | 26.7% |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 10 | 19 | 10 | 6 | 37.5% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 18 | 5 | 10 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 3 | 5 | 7 | 9 | 16 | 14 | 8 | 20.0% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 7 | 7 | 8 | 12.5% | |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 9 | 7 | 10 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วาเลเรนก้า (ญ)
85 - 36
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วาเลเรนก้า (ญ)
WWWWWW
ยิงได้3.83
เสีย1.00
เตะมุม9.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%65.83
เฮาเกสซุนด์ (ญ)
LLDDWW
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%50.50