ราคาบอล คู่ อูเตโบ เอฟซี vs ซาบาเดย์ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -1 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | -1 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.89 | -0.75 | 0.74 |
| Vcbet | 0.97 | -0.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.04 | -0.75 | 0.72 |
| 12bet | 1.04 | -0.75 | 0.72 |
| 18Bet | 0.92 | -0.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.65 | -1 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5 | 3.64 | 1.54 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.9 | 3.6 | 1.5 |
| Ladbrokes | 5.25 | 3.75 | 1.67 |
| Bet365 | 5.75 | 3.5 | 1.67 |
| Easybet | 4.5 | 3.4 | 1.58 |
| Vcbet | 5.25 | 3.5 | 1.62 |
| Mansion88 | 4.85 | 3.75 | 1.55 |
| 12bet | 4.85 | 3.75 | 1.55 |
| 18Bet | 5.75 | 3.45 | 1.64 |
| Interwetten | 5.75 | 3.4 | 1.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.5 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 2.5 | 0.7 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.9 | 2.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.79 | 2.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.88 | 2.25 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.88 | 2.5 | 0.88 |
| 12bet | 0.88 | 2.5 | 0.88 |
| 18Bet | 0.86 | 2.25 | 0.86 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อูเตโบ เอฟซี vs ซาบาเดย์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อูเตโบ เอฟซี
1-6-2
ซาบาเดย์
4-5-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อูเตโบ เอฟซี
8 : 9
ซาบาเดย์
12 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อูเตโบ เอฟซี
11.1%
ซาบาเดย์
33.3%
อูเตโบ เอฟซี
| รวม | 9 | 1 | 6 | 2 | 8 | 9 | 9 | 12 | 11.1% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 6 | 6 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 3 | 11 | 9 | 22.2% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
ซาบาเดย์
| รวม | 12 | 4 | 5 | 3 | 12 | 11 | 17 | 10 | 33.3% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 7 | 60.0% | |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 6 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 2 | 8 | 2 | 6 | 7 | 14 | 14 | 16.7% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 11 | 40.0% | |
| 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 6 | 5 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อูเตโบ เอฟซี
41 - 56
ซาบาเดย์
อูเตโบ เอฟซี
ซาบาเดย์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อูเตโบ เอฟซี
DDLDDL
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.00
ซาบาเดย์
LDLWDD
ยิงได้0.83
เสีย1.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%50.00