ราคาบอล คู่ อัสติ นาดลาเบม vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | -0.25 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.04 | 0 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Easybet | 1.04 | 0 | 0.8 |
| Vcbet | 0.94 | 0 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.67 | -0.25 | 1.2 |
| 12bet | 0.67 | -0.25 | 1.2 |
| 18Bet | 0.93 | 0 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.6 | 3.38 | 2.27 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.46 | 3.65 | 2.27 |
| Ladbrokes | 2.5 | 3.4 | 2.3 |
| Bet365 | 2.4 | 3.5 | 2.4 |
| Easybet | 2.44 | 3.5 | 2.39 |
| Vcbet | 2.55 | 3.7 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.5 | 3.45 | 2.38 |
| 12bet | 2.5 | 3.45 | 2.38 |
| 18Bet | 2.55 | 3.7 | 2.4 |
| Interwetten | 2.6 | 3.45 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 3 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.91 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | 0.86 | 3 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.79 | 3 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 3 | 1.03 |
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อัสติ นาดลาเบม vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อัสติ นาดลาเบม
5-4-2
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
8-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อัสติ นาดลาเบม
19 : 13
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
23 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อัสติ นาดลาเบม
45.5%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
72.7%
อัสติ นาดลาเบม
| รวม | 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 13 | 19 | 4 | 45.5% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 2 | 11 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 8 | 18 | 5 | 45.5% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
| รวม | 11 | 8 | 0 | 3 | 23 | 12 | 24 | 1 | 72.7% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 12 | 2 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 10 | 9 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 5 | 1 | 12 | 4 | 20 | 1 | 45.5% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 0 | 9 | 4 | 40.0% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อัสติ นาดลาเบม
53 - 74
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
อัสติ นาดลาเบม
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อัสติ นาดลาเบม
DLWWLD
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม8.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%54.67
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
WWDWLW
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%51.67