ราคาบอล คู่ USSA Vertou ยู19 vs อาวรองเช่(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.2 | 3.4 | 2.7 |
| Bet365 | 2.1 | 3.75 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2 | 3.2 | 2.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.25 | 3.4 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.69 | 3 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ USSA Vertou ยู19 vs อาวรองเช่(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
USSA Vertou ยู19
3-5-13
อาวรองเช่(U19)
4-4-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
USSA Vertou ยู19
19 : 43
อาวรองเช่(U19)
22 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
USSA Vertou ยู19
14.3%
อาวรองเช่(U19)
19.0%
USSA Vertou ยู19
| รวม | 21 | 3 | 5 | 13 | 19 | 43 | 14 | 13 | 14.3% |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 11 | 14 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 12 | 2 | 1 | 9 | 8 | 29 | 7 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 10 | 9 | 4 | 14 | 16 | 12 | 9.5% |
| 9 | 1 | 5 | 3 | 2 | 5 | 8 | 13 | 11.1% | |
| 12 | 1 | 5 | 6 | 2 | 9 | 8 | 11 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
อาวรองเช่(U19)
| รวม | 21 | 4 | 4 | 13 | 22 | 44 | 16 | 11 | 19.0% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 8 | 14 | 9 | 12 | 18.2% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 14 | 30 | 7 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 10 | 8 | 6 | 17 | 19 | 11 | 14.3% |
| 11 | 2 | 7 | 2 | 2 | 3 | 13 | 10 | 18.2% | |
| 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 14 | 6 | 13 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
USSA Vertou ยู19
47 - 53
อาวรองเช่(U19)
USSA Vertou ยู19
อาวรองเช่(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
USSA Vertou ยู19
LDLDWD
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%15.17
อาวรองเช่(U19)
LWLDLW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%16.00