ราคาบอล คู่ อูร์ซาเรีย vs ยูดี ซาน เฟอร์นันโด ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 0.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0.25 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.98 | 2.81 | 3.43 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.03 | 2.86 | 3.25 |
| Ladbrokes | 2.05 | 2.9 | 3.5 |
| Bet365 | 2.1 | 3 | 3.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.15 | 2.9 | 3.5 |
| Mansion88 | 2.07 | 2.85 | 3.45 |
| 12bet | 2.07 | 2.85 | 3.45 |
| 18Bet | 2.1 | 3.05 | 3.45 |
| Interwetten | 2.1 | 2.9 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | 2 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 2 | 0.72 |
| Ladbrokes | 1.62 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 1.02 | 2 | 0.77 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 2 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.05 | 2 | 0.71 |
| 12bet | 1.05 | 2 | 0.71 |
| 18Bet | 1 | 2 | 0.75 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อูร์ซาเรีย vs ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อูร์ซาเรีย
6-7-9
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
7-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อูร์ซาเรีย
21 : 27
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
18 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อูร์ซาเรีย
27.3%
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
31.8%
อูร์ซาเรีย
| รวม | 22 | 6 | 7 | 9 | 21 | 27 | 25 | 14 | 27.3% |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 11 | 8 | 14 | 13 | 30.0% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 10 | 19 | 11 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 11 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 14 | 4 | 5 | 6 | 26 | 11 | 18.2% |
| 10 | 1 | 9 | 0 | 1 | 0 | 12 | 16 | 10.0% | |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 4 | 6 | 14 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 18 | 25 | 26 | 13 | 31.8% |
| 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 9 | 16 | 12 | 36.4% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 7 | 16 | 10 | 14 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 2 | 12 | 8 | 4 | 11 | 18 | 18 | 9.1% |
| 11 | 2 | 7 | 2 | 4 | 4 | 13 | 14 | 18.2% | |
| 11 | 0 | 5 | 6 | 0 | 7 | 5 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อูร์ซาเรีย
42 - 70
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
อูร์ซาเรีย
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อูร์ซาเรีย
LLLDLL
ยิงได้0.50
เสีย1.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%51.67
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
WWDDLL
ยิงได้0.67
เสีย0.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%36.33