ราคาบอล คู่ ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี vs ทูเรกาโน ไฮไลท์ สถิติทีม
เตร์เซรา ดีบีซีออน
26 ก.ย. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 0.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.9 | 0.5 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.85 | 3.4 | 3.5 |
| Bet365 | 2.1 | 3 | 3.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.91 | 3.45 | 3.25 |
| 18Bet | 1.95 | 3.35 | 3.7 |
| Interwetten | 1.85 | 3.45 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 2.75 | 0.8 |
| 18Bet | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี vs ทูเรกาโน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
0-1-2
ทูเรกาโน
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
4 : 6
ทูเรกาโน
4 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
0.0%
ทูเรกาโน
33.3%
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 14 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 66.7% |
ทูเรกาโน
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 11 | 33.3% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
44 - 56
ทูเรกาโน
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
ทูเรกาโน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
LDLWWW
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%18.67
ทูเรกาโน
LWLDDW
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%24.67