ราคาบอล คู่ ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี vs คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร ไฮไลท์ สถิติทีม
เตร์เซรา ดีบีซีออน
10 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.98 | 0.5 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.1 | 3.5 |
| Bet365 | 2.05 | 3.2 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.88 | 3.2 | 4.1 |
| Interwetten | 2 | 3.05 | 3.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 2.25 | 0.87 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี vs คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
0-2-3
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
3-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
4 : 9
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
7 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
0.0%
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
60.0%
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
| รวม | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 9 | 2 | 15 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 8 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 9 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 40.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 40.0% |
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 4 | 10 | 4 | 60.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 4 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 60.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 60.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
36 - 71
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูเนี่ยนนิตาส เดอ ซาลามังกา ซีเอฟ บี
LDLDLW
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%27.17
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
WWLDWD
ยิงได้1.17
เสีย0.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.50