ราคาบอล คู่ อูเนียว ไลเรีย ยู23 vs ซานตา คลารา ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 0 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 0 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0 | 0.78 |
| Easybet | 0.99 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | 1 | 0 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.98 | 0 | 0.86 |
| 12bet | 1.08 | 0 | 0.76 |
| 18Bet | 0.98 | 0 | 0.69 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.64 | 3.09 | 2.38 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.47 | 3.3 | 2.42 |
| Ladbrokes | 2.6 | 3.1 | 2.45 |
| Bet365 | 2.45 | 3.4 | 2.4 |
| Easybet | 2.5 | 3.5 | 2.46 |
| Vcbet | 2.63 | 3.25 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.57 | 3.15 | 2.49 |
| 12bet | 2.73 | 3.15 | 2.33 |
| 18Bet | 2.65 | 3.3 | 2.4 |
| Interwetten | 2.6 | 3.1 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 2.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.96 | 2.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| 18Bet | 0.65 | 2.25 | 1.02 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อูเนียว ไลเรีย ยู23 vs ซานตา คลารา ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อูเนียว ไลเรีย ยู23
2-1-3
ซานตา คลารา ยู23
2-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อูเนียว ไลเรีย ยู23
6 : 7
ซานตา คลารา ยู23
4 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อูเนียว ไลเรีย ยู23
33.3%
ซานตา คลารา ยู23
50.0%
อูเนียว ไลเรีย ยู23
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 14 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 11 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
ซานตา คลารา ยู23
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 9 | 50.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 16 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 14 | 25.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อูเนียว ไลเรีย ยู23
51 - 62
ซานตา คลารา ยู23
อูเนียว ไลเรีย ยู23
ซานตา คลารา ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อูเนียว ไลเรีย ยู23
LLLWWD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%54.33
ซานตา คลารา ยู23
DDWWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%51.83