ราคาบอล คู่ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู vs ทัสเคอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | -0.5 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.5 | 1.03 |
| Easybet | 0.78 | -0.5 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.75 | -0.5 | 1.05 |
| 12bet | 0.75 | -0.5 | 1.05 |
| 18Bet | 0.76 | -0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.5 | 2.68 | 2.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 4.1 | 2.9 | 1.91 |
| Easybet | 4.3 | 2.8 | 1.95 |
| Vcbet | 3.6 | 2.63 | 1.85 |
| Mansion88 | 3.5 | 2.87 | 2.05 |
| 12bet | 3.5 | 2.87 | 2.05 |
| 18Bet | 4.3 | 2.8 | 1.95 |
| Interwetten | 3.95 | 2.75 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 1.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 1.75 | 0.97 |
| Vcbet | 0.63 | 1.75 | 0.71 |
| Mansion88 | 0.89 | 1.75 | 0.91 |
| 12bet | 0.89 | 1.75 | 0.91 |
| 18Bet | 0.81 | 1.75 | 0.83 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู vs ทัสเคอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
11-8-15
ทัสเคอร์
13-6-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
35 : 37
ทัสเคอร์
27 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
32.4%
ทัสเคอร์
38.2%
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
| รวม | 34 | 11 | 8 | 15 | 35 | 37 | 41 | 13 | 32.4% |
| 17 | 4 | 5 | 8 | 18 | 20 | 17 | 16 | 23.5% | |
| 17 | 7 | 3 | 7 | 17 | 17 | 24 | 8 | 41.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 7 | 13 | 14 | 12 | 19 | 34 | 16 | 20.6% |
| 17 | 4 | 6 | 7 | 6 | 9 | 18 | 12 | 23.5% | |
| 17 | 3 | 7 | 7 | 6 | 10 | 16 | 16 | 17.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
ทัสเคอร์
| รวม | 34 | 13 | 6 | 15 | 27 | 32 | 45 | 9 | 38.2% |
| 17 | 6 | 5 | 6 | 14 | 16 | 23 | 9 | 35.3% | |
| 17 | 7 | 1 | 9 | 13 | 16 | 22 | 10 | 41.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 11 | 12 | 11 | 16 | 17 | 45 | 8 | 32.4% |
| 17 | 8 | 3 | 6 | 11 | 10 | 27 | 4 | 47.1% | |
| 17 | 3 | 9 | 5 | 5 | 7 | 18 | 13 | 17.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
57 - 61
ทัสเคอร์
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
ทัสเคอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
WWWLDL
ยิงได้1.00
เสีย0.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.00
ทัสเคอร์
WDWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%42.67