ราคาบอล คู่ บัล เด อูโช vs อัตเซเนตา ยูอี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 0.25 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.02 | 0.5 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2 | 3.3 | 3.2 |
| Bet365 | 2.05 | 3 | 3.5 |
| Easybet | 2.05 | 3 | 3.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.1 | 3.7 |
| Interwetten | 2.1 | 2.9 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.45 | 2.5 | 0.5 |
| Bet365 | 0.88 | 2 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 2 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 2 | 0.87 |
| Interwetten | 1.45 | 2.5 | 0.45 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บัล เด อูโช vs อัตเซเนตา ยูอี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บัล เด อูโช
3-1-0
อัตเซเนตา ยูอี
0-3-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บัล เด อูโช
7 : 1
อัตเซเนตา ยูอี
3 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บัล เด อูโช
75.0%
อัตเซเนตา ยูอี
0.0%
บัล เด อูโช
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 50.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 50.0% |
อัตเซเนตา ยูอี
| รวม | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 16 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 17 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 3 | 50.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บัล เด อูโช
81 - 24
อัตเซเนตา ยูอี
บัล เด อูโช
อัตเซเนตา ยูอี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บัล เด อูโช
WWWDDW
ยิงได้1.67
เสีย0.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.00
อัตเซเนตา ยูอี
DDDLLW
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%18.83