ราคาบอล คู่ ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) vs เซบีญ่า เอฟซี (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก สเปน หญิง
20 ก.ย. 2569 17:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 0.25 | 1.01 |
| Macauslot | 0.93 | 0.5 | 0.77 |
| Crown | 0.77 | 0.25 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 1.04 | 0.5 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.74 | 0.25 | 1.06 |
| 12bet | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| 18Bet | 0.96 | 0.5 | 0.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.03 | 3.13 | 3.22 |
| Macauslot | 1.93 | 3.03 | 3.03 |
| Crown | 2.02 | 3.25 | 3.15 |
| Ladbrokes | 2 | 3.2 | 3.25 |
| Bet365 | 2.05 | 3.25 | 3.1 |
| Easybet | 2 | 3.3 | 3.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.92 | 3.1 | 3.55 |
| 12bet | 2.03 | 3.2 | 3.15 |
| 18Bet | 2.05 | 3.3 | 3.25 |
| Interwetten | 2.05 | 3.1 | 3.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.25 | 1 |
| Macauslot | 0.67 | 2.25 | 0.95 |
| Crown | 0.78 | 2.25 | 1.02 |
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.99 | 2.25 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | 2.25 | 0.83 |
| 12bet | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.64 | 2 | 1.05 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) vs เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
0-2-2
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
2-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
2 : 9
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
4 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
0.0%
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
50.0%
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 | 2 | 15 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 0.0% |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 6 | 6 | 8 | 50.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 6 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 5 | 6 | 6 | 50.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 5 | 6 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
43 - 56
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
DDLDWW
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%36.33
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
LLWLDW
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%38.50