ราคาบอล คู่ ยูดี อัลคูเดีย vs ซีอี เมร์คาดัล ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
51%
อัตราครองบอล
49%
88
บุก
95
11
บุกอันตราย
8
52
จำนวนการยิง
46
6
ยิงเข้ากรอบ
2
4
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.1 | 3.2 | 3.1 |
| Bet365 | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.5 | 3.25 |
| Interwetten | 2.15 | 3.15 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 2.5 | 0.8 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูดี อัลคูเดีย vs ซีอี เมร์คาดัล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูดี อัลคูเดีย
2-0-3
ซีอี เมร์คาดัล
1-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูดี อัลคูเดีย
10 : 11
ซีอี เมร์คาดัล
6 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูดี อัลคูเดีย
40.0%
ซีอี เมร์คาดัล
20.0%
ยูดี อัลคูเดีย
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 11 | 6 | 11 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 2 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 9 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 11 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 7 | 6 | 11 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 7 | 6 | 40.0% |
ซีอี เมร์คาดัล
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 12 | 20.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 40.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูดี อัลคูเดีย
54 - 47
ซีอี เมร์คาดัล
ยูดี อัลคูเดีย
ซีอี เมร์คาดัล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูดี อัลคูเดีย
LLLWWD
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%25.33
ซีอี เมร์คาดัล
LDLWDD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%8.50