ราคาบอล คู่ ลอริยองต์(U19) vs แรนส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
124
บุก
77
10
บุกอันตราย
8
73
จำนวนการยิง
39
4
ยิงเข้ากรอบ
4
2
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 3.5 | 2.4 |
| Bet365 | 2.4 | 3.5 | 2.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.3 | 3.13 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.4 | 3.5 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.74 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลอริยองต์(U19) vs แรนส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลอริยองต์(U19)
11-5-4
แรนส์(ยู 19)
9-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลอริยองต์(U19)
56 : 37
แรนส์(ยู 19)
36 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลอริยองต์(U19)
55.0%
แรนส์(ยู 19)
45.0%
ลอริยองต์(U19)
| รวม | 20 | 11 | 5 | 4 | 56 | 37 | 38 | 4 | 55.0% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 34 | 16 | 20 | 6 | 66.7% | |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 22 | 21 | 18 | 3 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 17 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 7 | 7 | 6 | 18 | 12 | 28 | 7 | 35.0% |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 5 | 11 | 11 | 22.2% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 11 | 7 | 17 | 1 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
แรนส์(ยู 19)
| รวม | 20 | 9 | 3 | 8 | 36 | 23 | 30 | 7 | 45.0% |
| 11 | 7 | 0 | 4 | 26 | 9 | 21 | 4 | 63.6% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 10 | 14 | 9 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 9 | 6 | 5 | 17 | 9 | 33 | 3 | 45.0% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 12 | 5 | 22 | 2 | 63.6% | |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 5 | 4 | 11 | 5 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลอริยองต์(U19)
55 - 69
แรนส์(ยู 19)
ลอริยองต์(U19)
แรนส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลอริยองต์(U19)
LDDWWD
ยิงได้2.83
เสีย1.33
เตะมุม0.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%9.00
แรนส์(ยู 19)
WWWWDW
ยิงได้2.33
เสีย0.50
เตะมุม2.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%38.83