ราคาบอล คู่ ยูเอส โมนาสตีร์ vs โพรเกรส ซากีต ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.12 | 0.5 | 0.73 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 1.09 | 0.5 | 0.73 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.17 | 0.5 | 0.61 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.94 |
| Interwetten | 0.9 | 0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.12 | 2.74 | 3.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.1 | 2.75 | 3.6 |
| Bet365 | 1.85 | 2.88 | 4.5 |
| Easybet | 2.18 | 2.7 | 3.7 |
| Vcbet | 1.8 | 2.63 | 3.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.17 | 2.75 | 3.4 |
| 18Bet | 2.2 | 2.8 | 3.8 |
| Interwetten | 1.95 | 2.8 | 4.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 1.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.9 | 2.5 | 0.35 |
| Bet365 | 0.9 | 1.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | 1.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.64 | 1.75 | 0.69 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 1.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.87 | 1.75 | 0.87 |
| Interwetten | 0.65 | 1.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูเอส โมนาสตีร์ vs โพรเกรส ซากีต
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูเอส โมนาสตีร์
2-3-0
โพรเกรส ซากีต
3-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูเอส โมนาสตีร์
7 : 5
โพรเกรส ซากีต
5 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูเอส โมนาสตีร์
40.0%
โพรเกรส ซากีต
60.0%
ยูเอส โมนาสตีร์
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 5 | 9 | 4 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 5 | 9 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 20.0% |
โพรเกรส ซากีต
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 3 | 60.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 4 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูเอส โมนาสตีร์
57 - 76
โพรเกรส ซากีต
ยูเอส โมนาสตีร์
โพรเกรส ซากีต
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูเอส โมนาสตีร์
DWDWDD
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%47.83
โพรเกรส ซากีต
WDWDWW
ยิงได้1.00
เสีย0.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%34.00