ราคาบอล คู่ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) vs เอสซี เวิร์ล ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 0.5 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 1.06 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.63 | 0.25 | 1.25 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.89 | 0.5 | 1.01 |
| 12bet | 0.89 | 0.5 | 1.01 |
| 18Bet | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Interwetten | 0.8 | 0.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.86 | 3.92 | 3.24 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.84 | 4.15 | 3.15 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.9 | 3.3 |
| Bet365 | 1.8 | 4 | 3.3 |
| Easybet | 1.81 | 4 | 3.5 |
| Vcbet | 1.7 | 3.5 | 3.1 |
| Mansion88 | 1.89 | 3.9 | 3.15 |
| 12bet | 1.89 | 3.9 | 3.15 |
| 18Bet | 1.95 | 4 | 3.25 |
| Interwetten | 1.9 | 3.9 | 3.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 3.5 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 3.75 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.8 | 3.5 | 1 |
| Easybet | 1.38 | 4 | 0.55 |
| Vcbet | 0.64 | 3.5 | 0.69 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.5 | 1.04 |
| 12bet | 0.84 | 3.5 | 1.04 |
| 18Bet | 0.78 | 3.5 | 0.97 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) vs เอสซี เวิร์ล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
4-1-4
เอสซี เวิร์ล
3-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
18 : 14
เอสซี เวิร์ล
14 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
44.4%
เอสซี เวิร์ล
33.3%
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
| รวม | 9 | 4 | 1 | 4 | 18 | 14 | 13 | 10 | 44.4% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 6 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 11 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 12 | 7 | 17 | 3 | 55.6% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% |
เอสซี เวิร์ล
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 14 | 17 | 12 | 13 | 33.3% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 10 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 7 | 5 | 15 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 7 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 7 | 4 | 17 | 4 | 55.6% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
59 - 62
เอสซี เวิร์ล
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
เอสซี เวิร์ล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
LLWWDL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม6.00
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%56.83
เอสซี เวิร์ล
DDLWDW
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%61.50