ราคาบอล คู่ ทรู-จูซ เอฟซี vs ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | 1.03 | 0.25 | 0.82 |
| Vcbet | 1.01 | 0.25 | 0.77 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.73 | 0 | 1.07 |
| 18Bet | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.28 | 2.99 | 2.63 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 3.1 | 2.7 |
| Bet365 | 2.3 | 3.4 | 2.75 |
| Easybet | 2.37 | 3.4 | 2.7 |
| Vcbet | 2.3 | 3.3 | 2.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.31 | 3.05 | 2.78 |
| 18Bet | 2.35 | 3.2 | 2.85 |
| Interwetten | 2.4 | 3.1 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Easybet | 1.02 | 2.5 | 0.83 |
| Vcbet | 0.89 | 2.5 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.99 | 2.5 | 0.81 |
| 18Bet | 0.96 | 2.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทรู-จูซ เอฟซี vs ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทรู-จูซ เอฟซี
2-1-0
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
1-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทรู-จูซ เอฟซี
5 : 0
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
5 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทรู-จูซ เอฟซี
66.7%
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
33.3%
ทรู-จูซ เอฟซี
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 1 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 33.3% |
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 2 | 5 | 6 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 2 | 5 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 3 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทรู-จูซ เอฟซี
87 - 42
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
ทรู-จูซ เอฟซี
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทรู-จูซ เอฟซี
WDW
ยิงได้1.67
เสีย0.00
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%45.00
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
DDWLLL
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.83