ราคาบอล คู่ ทรู-จูซ เอฟซี vs เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -1.25 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -1.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.82 | -1.5 | 1.03 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.02 | -1.25 | 0.74 |
| 12bet | 1.02 | -1.25 | 0.74 |
| 18Bet | 0.79 | -1.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 6.5 | 4.25 | 1.31 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 7 | 4.6 | 1.33 |
| Bet365 | 7.5 | 3.75 | 1.4 |
| Easybet | 7.9 | 4.1 | 1.38 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 6.3 | 4.7 | 1.33 |
| 12bet | 6.3 | 4.7 | 1.33 |
| 18Bet | 8 | 4.6 | 1.37 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.86 | 2.75 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 2.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.8 | 2.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทรู-จูซ เอฟซี vs เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทรู-จูซ เอฟซี
0-0-0
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
20-14-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทรู-จูซ เอฟซี
0 : 0
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
69 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทรู-จูซ เอฟซี
0.0%
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
51.3%
ทรู-จูซ เอฟซี
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
| รวม | 39 | 20 | 14 | 5 | 69 | 25 | 74 | 1 | 51.3% |
| 20 | 13 | 6 | 1 | 48 | 14 | 45 | 1 | 65.0% | |
| 19 | 7 | 8 | 4 | 21 | 11 | 29 | 4 | 36.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 39 | 16 | 16 | 7 | 24 | 12 | 64 | 2 | 41.0% |
| 20 | 10 | 8 | 2 | 16 | 6 | 38 | 2 | 50.0% | |
| 19 | 6 | 8 | 5 | 8 | 6 | 26 | 4 | 31.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทรู-จูซ เอฟซี
33 - 73
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
ทรู-จูซ เอฟซี
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทรู-จูซ เอฟซี
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
WDLWWW
ยิงได้1.33
เสีย0.67
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%53.83