ราคาบอล คู่ ตราสเตเวเร กัลโช่ vs ปากาเนเซ่ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
55%
อัตราครองบอล
45%
107
บุก
79
16
บุกอันตราย
17
49
จำนวนการยิง
39
4
ยิงเข้ากรอบ
8
8
เตะมุม
7
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 0 | 0.92 |
| 18Bet | 0.82 | 0 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.1 | 2.5 |
| Bet365 | 2.6 | 3.2 | 2.38 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.45 | 2.88 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.5 | 3.15 | 2.5 |
| 18Bet | 2.55 | 3.2 | 2.55 |
| Interwetten | 2.5 | 3.15 | 2.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.74 | 2.5 | 0.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| 18Bet | 0.92 | 2.5 | 0.73 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตราสเตเวเร กัลโช่ vs ปากาเนเซ่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตราสเตเวเร กัลโช่
0-0-0
ปากาเนเซ่
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตราสเตเวเร กัลโช่
0 : 0
ปากาเนเซ่
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตราสเตเวเร กัลโช่
0.0%
ปากาเนเซ่
0.0%
ตราสเตเวเร กัลโช่
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ปากาเนเซ่
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตราสเตเวเร กัลโช่
44 - 52
ปากาเนเซ่
ตราสเตเวเร กัลโช่
ปากาเนเซ่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตราสเตเวเร กัลโช่
DWWLWL
ยิงได้1.00
เสีย0.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%31.17
ปากาเนเซ่
DWWWWD
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%44.17