ราคาบอล คู่ ไทรส์คีร์เชน vs เอสซี แมนสดอร์ฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.87 | 3.6 | 2 |
| Bet365 | 2.88 | 3.8 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.9 | 3.95 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.98 | 3.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไทรส์คีร์เชน vs เอสซี แมนสดอร์ฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไทรส์คีร์เชน
3-2-1
เอสซี แมนสดอร์ฟ
6-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไทรส์คีร์เชน
16 : 13
เอสซี แมนสดอร์ฟ
22 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไทรส์คีร์เชน
50.0%
เอสซี แมนสดอร์ฟ
85.7%
ไทรส์คีร์เชน
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 13 | 11 | 4 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 13 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 8 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 13 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | 9 | 9 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | 9 | 33.3% |
เอสซี แมนสดอร์ฟ
| รวม | 7 | 6 | 0 | 1 | 22 | 7 | 18 | 1 | 85.7% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 16 | 4 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 7 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 12 | 2 | 19 | 1 | 85.7% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 2 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 2 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไทรส์คีร์เชน
51 - 80
เอสซี แมนสดอร์ฟ
ไทรส์คีร์เชน
เอสซี แมนสดอร์ฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไทรส์คีร์เชน
WLDWWL
ยิงได้2.17
เสีย2.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%53.17
เอสซี แมนสดอร์ฟ
WWWWWL
ยิงได้2.83
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%49.33