ราคาบอล คู่ ไทรส์คีร์เชน vs เครมเซ่อ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0.75 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.75 | 0.74 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.92 | 0.75 | 0.88 |
| 12bet | 0.92 | 0.75 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.58 | 3.9 | 3.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.76 | 3.85 | 3.1 |
| Ladbrokes | 1.67 | 3.9 | 3.9 |
| Bet365 | 1.75 | 4.1 | 3.4 |
| Easybet | 1.73 | 4.1 | 3.6 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.72 | 3.8 | 3.6 |
| 12bet | 1.72 | 3.8 | 3.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.73 | 4 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3.5 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.25 | 1 |
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.88 | 3.5 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | 3.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.87 | 3.5 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.83 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไทรส์คีร์เชน vs เครมเซ่อ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไทรส์คีร์เชน
3-2-2
เครมเซ่อ
2-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไทรส์คีร์เชน
17 : 16
เครมเซ่อ
10 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไทรส์คีร์เชน
42.9%
เครมเซ่อ
28.6%
ไทรส์คีร์เชน
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 17 | 16 | 11 | 7 | 42.9% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 8 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 8 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 9 | 9 | 9 | 12 | 28.6% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% |
เครมเซ่อ
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 10 | 8 | 14 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 4 | 0 | 3 | 6 | 3 | 12 | 6 | 57.1% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 1 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 2 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไทรส์คีร์เชน
61 - 52
เครมเซ่อ
ไทรส์คีร์เชน
เครมเซ่อ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไทรส์คีร์เชน
LWLDWW
ยิงได้2.33
เสีย3.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%46.00
เครมเซ่อ
WWLLDL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม2.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%34.00