ราคาบอล คู่ ตูลูส vs ทรัวส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.75 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 0.75 | 1.03 |
| 12bet | 0.85 | 0.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.83 | 0.75 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.71 | 4.2 | 4.45 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.65 | 3.9 | 4.75 |
| Easybet | 1.7 | 4 | 4.6 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.68 | 4.05 | 4.25 |
| 12bet | 1.68 | 4.05 | 4.25 |
| 18Bet | 1.67 | 4 | 4.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 2.75 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 3 | 0.78 |
| Easybet | 1 | 3 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.79 | 2.75 | 1.07 |
| 12bet | 0.79 | 2.75 | 1.07 |
| 18Bet | 0.97 | 3 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตูลูส vs ทรัวส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตูลูส
1-3-2
ทรัวส์
1-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตูลูส
9 : 11
ทรัวส์
4 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตูลูส
16.7%
ทรัวส์
16.7%
ตูลูส
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 15 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 16 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 6 | 6 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 16 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% |
ทรัวส์
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | 17 | 16.7% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 8 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 13 | 16.7% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตูลูส
59 - 36
ทรัวส์
ตูลูส
ทรัวส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตูลูส
DLWDLD
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.67
ทรัวส์
LDLLLW
ยิงได้1.00
เสีย2.50
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%31.83