ราคาบอล คู่ Torcy U.S(U19) vs แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 0 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | -0.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.85 | -0.25 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.67 | 3.15 | 2.35 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.72 | 3.45 | 2.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.38 | 3.6 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.88 | 3.25 | 2.11 |
| 12bet | 2.88 | 3.25 | 2.11 |
| 18Bet | 2.65 | 3.4 | 2.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| 18Bet | 0.82 | 2.5 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Torcy U.S(U19) vs แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Torcy U.S(U19)
3-3-11
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
4-2-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Torcy U.S(U19)
6 : 23
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
32 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Torcy U.S(U19)
17.6%
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
25.0%
Torcy U.S(U19)
| รวม | 17 | 3 | 3 | 11 | 6 | 23 | 12 | 13 | 17.6% |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 13 | 14.3% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 3 | 16 | 7 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 10 | 5 | 5 | 8 | 16 | 11 | 11.8% |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 14.3% | |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 2 | 6 | 8 | 8 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 16.7% |
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
| รวม | 16 | 4 | 2 | 10 | 32 | 36 | 14 | 11 | 25.0% |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 19 | 19 | 10 | 10 | 37.5% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 13 | 17 | 4 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 18 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 2 | 11 | 3 | 9 | 11 | 17 | 9 | 12.5% |
| 8 | 2 | 5 | 1 | 6 | 6 | 11 | 8 | 25.0% | |
| 8 | 0 | 6 | 2 | 3 | 5 | 6 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 5 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Torcy U.S(U19)
47 - 50
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
Torcy U.S(U19)
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Torcy U.S(U19)
LWLLWD
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%15.50
แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
LLWLLL
ยิงได้1.67
เสีย3.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%32.83