ราคาบอล คู่ Torcy U.S(U19) vs บูร์ก เปรอนนาส ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.05 | 3.6 | 2.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.05 | 3.3 | 3.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.05 | 3.6 | 2.85 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 2.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.66 | 2.5 | 1.1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Torcy U.S(U19) vs บูร์ก เปรอนนาส ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Torcy U.S(U19)
1-2-9
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
2-1-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Torcy U.S(U19)
1 : 17
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
12 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Torcy U.S(U19)
8.3%
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
18.2%
Torcy U.S(U19)
| รวม | 12 | 1 | 2 | 9 | 1 | 17 | 5 | 13 | 8.3% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 5 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 1 | 12 | 4 | 11 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 8 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 1 | 6 | 5 | 1 | 6 | 9 | 13 | 8.3% |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 13 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 5 | 5 | 10 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
| รวม | 11 | 2 | 1 | 8 | 12 | 27 | 7 | 12 | 18.2% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 12 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 15 | 3 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 17 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 4 | 5 | 6 | 10 | 10 | 11 | 18.2% |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 9 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Torcy U.S(U19)
29 - 45
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
Torcy U.S(U19)
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Torcy U.S(U19)
LDLLDL
ยิงได้0.00
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%36.17
บูร์ก เปรอนนาส ยู19
LLLLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.00
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%31.67