ราคาบอล คู่ Torcy U.S(U19) vs สตารส์บูร์ก(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.78 | -0.25 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | -0.5 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.55 | 3.75 | 2.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 3.3 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.2 | 3.9 | 1.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 2.75 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Torcy U.S(U19) vs สตารส์บูร์ก(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Torcy U.S(U19)
1-1-7
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
2-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Torcy U.S(U19)
1 : 15
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
16 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Torcy U.S(U19)
11.1%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
22.2%
Torcy U.S(U19)
| รวม | 9 | 1 | 1 | 7 | 1 | 15 | 4 | 13 | 11.1% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 11 | 3 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 11 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 3 | 5 | 1 | 6 | 6 | 13 | 11.1% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 5 | 3 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 9 | 2 | 1 | 6 | 16 | 19 | 7 | 10 | 22.2% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 8 | 3 | 12 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 11 | 11 | 4 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 5 | 7 | 10 | 8 | 22.2% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 4 | 3 | 7 | 4 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Torcy U.S(U19)
17 - 51
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
Torcy U.S(U19)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Torcy U.S(U19)
LDLLLL
ยิงได้0.00
เสีย1.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%30.33
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
WLLLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%33.17