ราคาบอล คู่ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก จาไมก้า
14 ก.ย. 2569 03:30 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 0.75 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.99 | 0.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 0.75 | 0.82 |
| 12bet | 0.94 | 0.75 | 0.82 |
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.67 | 3.48 | 3.76 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.67 | 3.8 | 4 |
| Bet365 | 1.67 | 3.75 | 4 |
| Easybet | 1.69 | 3.9 | 4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.75 | 3.7 | 3.45 |
| 12bet | 1.75 | 3.7 | 3.45 |
| 18Bet | 1.75 | 4 | 4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.81 | 2.75 | 1.04 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 2.75 | 1 |
| 12bet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
11-11-17
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
7-12-20
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
37 : 58
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
34 : 65
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
28.2%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
17.9%
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
| รวม | 39 | 11 | 11 | 17 | 37 | 58 | 44 | 11 | 28.2% |
| 19 | 8 | 5 | 6 | 20 | 20 | 29 | 8 | 42.1% | |
| 20 | 3 | 6 | 11 | 17 | 38 | 15 | 12 | 15.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 16 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 39 | 6 | 23 | 10 | 19 | 28 | 41 | 13 | 15.4% |
| 19 | 4 | 13 | 2 | 10 | 7 | 25 | 9 | 21.1% | |
| 20 | 2 | 10 | 8 | 9 | 21 | 16 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 0.0% |
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 39 | 7 | 12 | 20 | 34 | 65 | 33 | 13 | 17.9% |
| 21 | 6 | 8 | 7 | 20 | 24 | 26 | 10 | 28.6% | |
| 18 | 1 | 4 | 13 | 14 | 41 | 7 | 14 | 5.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 39 | 10 | 15 | 14 | 16 | 26 | 45 | 10 | 25.6% |
| 21 | 4 | 9 | 8 | 8 | 13 | 21 | 10 | 19.0% | |
| 18 | 6 | 6 | 6 | 8 | 13 | 24 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
51 - 51
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
LLLLLW
ยิงได้0.83
เสีย2.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%45.17
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
LLDLLW
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม2.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%15.67