ราคาบอล คู่ เธสปา คูซัทสึ vs โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| Macauslot | 0.94 | -0.25 | 0.76 |
| Crown | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0 | 0.83 |
| Easybet | 0.81 | -0.5 | 1.01 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.09 | -0.25 | 0.79 |
| 12bet | 0.84 | -0.5 | 1.04 |
| 18Bet | 0.87 | -0.25 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.16 | 3.21 | 2.02 |
| Macauslot | 2.77 | 3.25 | 1.96 |
| Crown | 3 | 3.5 | 2.07 |
| Ladbrokes | 3 | 3.25 | 2.05 |
| Bet365 | 2.6 | 3.3 | 2.3 |
| Easybet | 3.1 | 3.4 | 2.01 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 3.15 | 3.45 | 2.04 |
| 12bet | 3.15 | 3.4 | 2.04 |
| 18Bet | 3.1 | 3.3 | 2.1 |
| Interwetten | 3.05 | 3.25 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| Macauslot | 0.76 | 2.5 | 0.86 |
| Crown | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | 2.75 | 0.89 |
| 12bet | 1.02 | 2.75 | 0.84 |
| 18Bet | 0.91 | 2.75 | 0.74 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เธสปา คูซัทสึ vs โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เธสปา คูซัทสึ
2-0-5
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
2-4-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เธสปา คูซัทสึ
7 : 14
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
6 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เธสปา คูซัทสึ
28.6%
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
28.6%
เธสปา คูซัทสึ
| รวม | 7 | 2 | 0 | 5 | 7 | 14 | 6 | 16 | 28.6% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 10 | 3 | 16 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 16 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 0 | 1 | 6 | 1 | 11 | 1 | 20 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 20 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 10 | 1 | 0.0% |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 4 | 10 | 10 | 28.6% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 3 | 10 | 10 | 28.6% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เธสปา คูซัทสึ
45 - 77
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
เธสปา คูซัทสึ
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เธสปา คูซัทสึ
WLLLWL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.50
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
DWDWWL
ยิงได้1.33
เสีย0.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%53.17