ราคาบอล คู่ เทอร์ซาน่า เอสซี vs เอล มานซูรา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 0.25 | 0.71 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Vcbet | 1.01 | 0.25 | 0.73 |
| Mansion88 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| 12bet | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| 18Bet | 0.99 | 0.25 | 0.68 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.28 | 2.71 | 2.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.31 | 2.57 | 3.05 |
| Ladbrokes | 2.37 | 2.75 | 3 |
| Bet365 | 2.4 | 2.8 | 2.88 |
| Easybet | 2.44 | 2.7 | 3.1 |
| Vcbet | 2.38 | 2.9 | 3 |
| Mansion88 | 2.28 | 2.91 | 2.96 |
| 12bet | 2.28 | 2.91 | 2.96 |
| 18Bet | 2.45 | 2.6 | 3.25 |
| Interwetten | 2.45 | 2.55 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 1.75 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.79 | 2 | 0.91 |
| Ladbrokes | 1.75 | 2.5 | 0.4 |
| Bet365 | 0.98 | 1.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.95 | 2 | 0.85 |
| Vcbet | 0.93 | 2 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.99 | 2 | 0.81 |
| 12bet | 0.99 | 2 | 0.81 |
| 18Bet | 0.84 | 2 | 0.81 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เทอร์ซาน่า เอสซี vs เอล มานซูรา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เทอร์ซาน่า เอสซี
0-0-0
เอล มานซูรา
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เทอร์ซาน่า เอสซี
0 : 0
เอล มานซูรา
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เทอร์ซาน่า เอสซี
0.0%
เอล มานซูรา
0.0%
เทอร์ซาน่า เอสซี
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอล มานซูรา
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เทอร์ซาน่า เอสซี
36 - 46
เอล มานซูรา
เทอร์ซาน่า เอสซี
เอล มานซูรา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เทอร์ซาน่า เอสซี
LDWDDD
ยิงได้0.67
เสีย0.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%51.50
เอล มานซูรา
WLWDDD
ยิงได้1.00
เสีย0.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%47.17