ราคาบอล คู่ เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส vs โมนาร์คัสโมเรเลีย 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ลีกา ทีดีพี
27 ม.ค. 2562 05:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 0.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.92 | 0.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.89 | 0.5 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.91 | 0.5 | 0.89 |
| 12bet | 0.91 | 0.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.9 | 0.5 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.92 | 3.25 | 3.45 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.1 | 3.8 |
| Bet365 | 1.85 | 3.4 | 3.8 |
| Easybet | 1.9 | 3.3 | 3.2 |
| Vcbet | 1.83 | 3.12 | 3.9 |
| Mansion88 | 1.91 | 2.9 | 3.95 |
| 12bet | 1.91 | 2.9 | 3.95 |
| 18Bet | 1.88 | 3.3 | 3.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.47 | 2.75 | 0.48 |
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.62 |
| Bet365 | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Easybet | 1.7 | 2.75 | 0.46 |
| Vcbet | 0.95 | 2.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.19 | 2.5 | 0.64 |
| 12bet | 1.21 | 2.5 | 0.62 |
| 18Bet | 1.25 | 2.5 | 0.61 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส vs โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
6-4-6
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
17 : 17
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
37.5%
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
0.0%
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
| รวม | 16 | 6 | 4 | 6 | 17 | 17 | 22 | 10 | 37.5% |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 11 | 6 | 17 | 3 | 62.5% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 6 | 11 | 5 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 9 | 4 | 6 | 7 | 18 | 13 | 18.8% |
| 8 | 2 | 5 | 1 | 2 | 1 | 11 | 8 | 25.0% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 6 | 7 | 15 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
73 - 28
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
WWLWDD
ยิงได้1.67
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%33.50
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
WLLLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%33.00