ราคาบอล คู่ สวิต ชเตชชิน vs โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.06 | -0.5 | 0.74 |
| 12bet | 1.06 | -0.5 | 0.74 |
| 18Bet | 0.81 | -0.75 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.5 | 3.7 | 1.75 |
| Bet365 | 3.5 | 3.6 | 1.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.3 | 3.4 | 1.65 |
| Mansion88 | 3.65 | 3.7 | 1.74 |
| 12bet | 3.65 | 3.7 | 1.74 |
| 18Bet | 3.8 | 3.9 | 1.81 |
| Interwetten | 3.3 | 3.65 | 1.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3.25 | 0.57 |
| Mansion88 | 1.03 | 3.25 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | 3.25 | 0.77 |
| 18Bet | 0.76 | 3 | 1 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สวิต ชเตชชิน vs โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สวิต ชเตชชิน
2-2-7
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
5-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สวิต ชเตชชิน
11 : 25
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
14 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สวิต ชเตชชิน
18.2%
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
45.5%
สวิต ชเตชชิน
| รวม | 11 | 2 | 2 | 7 | 11 | 25 | 8 | 17 | 18.2% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 11 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 14 | 4 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 2 | 7 | 6 | 12 | 8 | 18 | 18.2% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 6 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 15 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
| รวม | 11 | 5 | 3 | 3 | 14 | 16 | 18 | 6 | 45.5% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 17 | 50.0% | |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 13 | 15 | 1 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 6 | 3 | 8 | 9 | 12 | 12 | 18.2% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 18 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 7 | 7 | 9 | 6 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สวิต ชเตชชิน
38 - 74
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
สวิต ชเตชชิน
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สวิต ชเตชชิน
LWLLLW
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.00
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
WWLDWW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.67