ราคาบอล คู่ SV Oberwart vs เอสวี ฮอร์น ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 1 | 0.83 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.58 | 0.5 | 1.28 |
| 12bet | 0.98 | 1 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.56 | 3.95 | 3.9 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4 | 4 |
| Bet365 | 1.62 | 4.1 | 4 |
| Easybet | 1.62 | 4.1 | 4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.58 | 4.05 | 4.15 |
| 12bet | 1.6 | 3.95 | 4.15 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.6 | 4 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 3.25 | 0.89 |
| 12bet | 0.91 | 3.25 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ SV Oberwart vs เอสวี ฮอร์น
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
SV Oberwart
6-0-3
เอสวี ฮอร์น
3-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
SV Oberwart
18 : 12
เอสวี ฮอร์น
13 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
SV Oberwart
66.7%
เอสวี ฮอร์น
33.3%
SV Oberwart
| รวม | 9 | 6 | 0 | 3 | 18 | 12 | 18 | 3 | 66.7% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 7 | 6 | 6 | 50.0% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 5 | 12 | 2 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 4 | 1 | 7 | 6 | 16 | 4 | 44.4% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 33.3% |
เอสวี ฮอร์น
| รวม | 9 | 3 | 2 | 4 | 13 | 12 | 11 | 10 | 33.3% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 6 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 13 | 9 | 33.3% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
SV Oberwart
68 - 44
เอสวี ฮอร์น
SV Oberwart
เอสวี ฮอร์น
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
SV Oberwart
WWLLWW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%42.00
เอสวี ฮอร์น
LWLLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%34.17