ราคาบอล คู่ เอสวี โลเชา vs ลัสเตนัว ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 0.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.96 | 3.41 | 2.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.7 | 3 |
| Bet365 | 2 | 3.9 | 2.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2 | 3.85 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 0.83 | 3.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสวี โลเชา vs ลัสเตนัว
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสวี โลเชา
2-1-6
ลัสเตนัว
1-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสวี โลเชา
12 : 25
ลัสเตนัว
8 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสวี โลเชา
22.2%
ลัสเตนัว
11.1%
เอสวี โลเชา
| รวม | 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 25 | 7 | 12 | 22.2% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 8 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 17 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 20 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 5 | 4 | 6 | 14 | 5 | 15 | 0.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 9 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 12 | 3 | 0.0% |
ลัสเตนัว
| รวม | 9 | 1 | 3 | 5 | 8 | 22 | 6 | 15 | 11.1% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 9 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 13 | 4 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 12 | 8 | 13 | 22.2% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 9 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสวี โลเชา
48 - 52
ลัสเตนัว
เอสวี โลเชา
ลัสเตนัว
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสวี โลเชา
LLWLLL
ยิงได้1.17
เสีย3.33
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%23.50
ลัสเตนัว
DWLDLL
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม0.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%17.17