ราคาบอล คู่ เอสวี ฮอร์น vs ไทรส์คีร์เชน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.6 | 2.25 |
| Bet365 | 2.63 | 3.7 | 2.15 |
| Easybet | 2.6 | 3.7 | 2.15 |
| Vcbet | 2.45 | 3.25 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.65 | 3.7 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.93 | 3.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.61 | 3 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสวี ฮอร์น vs ไทรส์คีร์เชน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสวี ฮอร์น
3-2-3
ไทรส์คีร์เชน
4-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสวี ฮอร์น
10 : 8
ไทรส์คีร์เชน
19 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสวี ฮอร์น
37.5%
ไทรส์คีร์เชน
50.0%
เอสวี ฮอร์น
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 8 | 11 | 7 | 37.5% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 2 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 4 | 13 | 5 | 37.5% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 6 | 66.7% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
ไทรส์คีร์เชน
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 19 | 16 | 14 | 4 | 50.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 8 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 8 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 12 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 9 | 12 | 7 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 5 | 6 | 10 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสวี ฮอร์น
53 - 61
ไทรส์คีร์เชน
เอสวี ฮอร์น
ไทรส์คีร์เชน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสวี ฮอร์น
WLLWDD
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%34.17
ไทรส์คีร์เชน
WLWLDW
ยิงได้2.00
เสีย2.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%42.33