ราคาบอล คู่ ซูปร้า ดู ควิเบก vs แวนคูเวอร์ เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 0.5 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 0.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.92 | 0.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.96 | 0.5 | 0.84 |
| 12bet | 0.96 | 0.5 | 0.84 |
| 18Bet | 0.75 | 0.25 | 1 |
| Interwetten | 0.95 | 0.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.97 | 3.23 | 2.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.96 | 3.5 | 3.1 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.4 | 3.2 |
| Bet365 | 1.95 | 3.7 | 3.2 |
| Easybet | 1.9 | 3.7 | 3.4 |
| Vcbet | 1.93 | 3.6 | 3.3 |
| Mansion88 | 1.96 | 3.45 | 3.15 |
| 12bet | 1.96 | 3.45 | 3.15 |
| 18Bet | 2.05 | 3.6 | 3.15 |
| Interwetten | 2.05 | 3.4 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 3 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 3 | 0.81 |
| Vcbet | 0.98 | 3 | 0.82 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.8 |
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.82 |
| 18Bet | 0.96 | 3 | 0.79 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซูปร้า ดู ควิเบก vs แวนคูเวอร์ เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซูปร้า ดู ควิเบก
9-4-12
แวนคูเวอร์ เอฟซี
9-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซูปร้า ดู ควิเบก
38 : 45
แวนคูเวอร์ เอฟซี
35 : 33
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซูปร้า ดู ควิเบก
36.0%
แวนคูเวอร์ เอฟซี
36.0%
ซูปร้า ดู ควิเบก
| รวม | 25 | 9 | 4 | 12 | 38 | 45 | 31 | 5 | 36.0% |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 16 | 17 | 14 | 7 | 33.3% | |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 22 | 28 | 17 | 3 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 5 | 12 | 8 | 14 | 20 | 27 | 7 | 20.0% |
| 12 | 2 | 6 | 4 | 3 | 7 | 12 | 8 | 16.7% | |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 11 | 13 | 15 | 6 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% |
แวนคูเวอร์ เอฟซี
| รวม | 25 | 9 | 6 | 10 | 35 | 33 | 33 | 4 | 36.0% |
| 13 | 6 | 4 | 3 | 21 | 15 | 22 | 4 | 46.2% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 14 | 18 | 11 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 7 | 10 | 8 | 19 | 12 | 31 | 5 | 28.0% |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 12 | 7 | 15 | 5 | 23.1% | |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 7 | 5 | 16 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 7 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซูปร้า ดู ควิเบก
62 - 56
แวนคูเวอร์ เอฟซี
ซูปร้า ดู ควิเบก
แวนคูเวอร์ เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซูปร้า ดู ควิเบก
WWLWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%51.00
แวนคูเวอร์ เอฟซี
DDDLWL
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%46.00