ราคาบอล คู่ ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) vs เฟิร์ส เวียนนา (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
25 ต.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -1.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | -1.5 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | -1.5 | 0.84 |
| Interwetten | 0.75 | -1.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 5.5 | 5 | 1.36 |
| Bet365 | 6.25 | 5.25 | 1.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 7 | 5.25 | 1.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 6.25 | 5 | 1.35 |
| Interwetten | 6.25 | 5 | 1.37 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.88 | 3.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 3.5 | 0.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 3.5 | 0.89 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) vs เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
1-2-7
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
1-5-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
6 : 27
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
13 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
10.0%
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
10.0%
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
| รวม | 10 | 1 | 2 | 7 | 6 | 27 | 5 | 9 | 10.0% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 12 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 15 | 4 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 21 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 0 | 4 | 6 | 2 | 15 | 4 | 9 | 0.0% |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 10 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 12 | 2 | 0.0% |
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
| รวม | 10 | 1 | 5 | 4 | 13 | 21 | 8 | 7 | 10.0% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 9 | 13 | 4 | 8 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 8 | 4 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 16 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 6 | 13 | 6 | 30.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
50 - 52
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
LWWLLL
ยิงได้1.00
เสีย3.33
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.33
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
DLLLLD
ยิงได้1.00
เสีย2.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%33.83