ราคาบอล คู่ สตวร์มกราซ vs เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 1 | 1.09 |
| Macauslot | 0.81 | 1 | 0.97 |
| Crown | 0.84 | 1 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1 | 1.03 |
| Easybet | 0.83 | 1 | 1.08 |
| Vcbet | 0.84 | 1 | 1.04 |
| Mansion88 | 0.86 | 1 | 1.06 |
| 12bet | 0.86 | 1 | 1.06 |
| 18Bet | 0.83 | 1 | 1 |
| Interwetten | 0.8 | 1 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.49 | 4.51 | 5.9 |
| Macauslot | 1.41 | 4.5 | 5.25 |
| Crown | 1.5 | 4.5 | 5.2 |
| Ladbrokes | 1.5 | 4.5 | 5.75 |
| Bet365 | 1.5 | 4.33 | 6 |
| Easybet | 1.5 | 4.5 | 5.8 |
| Vcbet | 1.5 | 4.33 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.52 | 4.3 | 5.3 |
| 12bet | 1.52 | 4.3 | 5.3 |
| 18Bet | 1.53 | 4.5 | 5.75 |
| Interwetten | 1.53 | 4.5 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 3 | 0.92 |
| Macauslot | 0.83 | 3 | 0.89 |
| Crown | 0.93 | 3 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 0.97 | 3 | 0.92 |
| Vcbet | 0.93 | 3 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.94 | 3 | 0.96 |
| 12bet | 0.94 | 3 | 0.96 |
| 18Bet | 0.9 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.57 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตวร์มกราซ vs เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตวร์มกราซ
5-4-2
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
5-5-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตวร์มกราซ
19 : 13
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
17 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตวร์มกราซ
45.5%
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
38.5%
สตวร์มกราซ
| รวม | 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 13 | 19 | 4 | 45.5% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 | 4 | 60.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 6 | 3 | 8 | 8 | 12 | 7 | 18.2% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 6 | 7 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
| รวม | 13 | 5 | 5 | 3 | 17 | 12 | 20 | 4 | 38.5% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 4 | 50.0% | |
| 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 8 | 9 | 4 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 3 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 4 | 6 | 3 | 9 | 6 | 18 | 5 | 30.8% |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 7 | 33.3% | |
| 7 | 2 | 5 | 0 | 5 | 3 | 11 | 2 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตวร์มกราซ
59 - 62
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
สตวร์มกราซ
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตวร์มกราซ
DLDWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%47.33
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
WDWDDL
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%58.50
👥 ตัวจริง
สตวร์มกราซ 3-4-2-1
22A.Helac
30พอล โคลเลอร์
2J.Quarshie
23A.Malić
27Balbo L.
39Weinhandl L.
4จอน กอเรงค์ สแตนโควิก
43Hodl J.
78V.Matoshi
19S.Seidl
14Diakite O.
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 4-3-3
6Tutyskinas A.
11Avdyli M.
1Zan Luk Leban
10โอทาร์ คิเทชวีลี่
35Niklas Geyrhofer
17ซีมอน วโลดาร์ซิค
53Daniil Khudyakov
20Seedy Jatta
15Gizo Mamageishvili
44Nelson Weiper
9Leon Grgic
📺 ถ่ายทอดสด
beIN SPORTS MAX (beIN SPORTS CONNECT)