ราคาบอล คู่ สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ) vs ออสเตรีย เวียนนา(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
27 ก.ย. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
40%
อัตราครองบอล
60%
60
บุก
92
2
บุกอันตราย
16
9
จำนวนการยิง
40
0
ยิงเข้ากรอบ
9
1
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | -0.75 | 0.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | -1 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -1 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | -1 | 0.89 |
| Mansion88 | 1.17 | -0.75 | 0.61 |
| 12bet | 1.17 | -0.75 | 0.61 |
| 18Bet | 0.87 | -1 | 0.77 |
| Interwetten | 1.3 | -0.5 | 0.5 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.71 | 3.61 | 1.51 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.5 | 3.95 | 1.48 |
| Ladbrokes | 4.8 | 3.9 | 1.53 |
| Bet365 | 4.5 | 4 | 1.53 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 5.5 | 4.1 | 1.5 |
| Mansion88 | 5.2 | 4.1 | 1.48 |
| 12bet | 5.2 | 4.1 | 1.48 |
| 18Bet | 5.25 | 3.8 | 1.56 |
| Interwetten | 5 | 3.95 | 1.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 2.5 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.76 | 2.75 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.61 | 2.5 | 1.17 |
| 12bet | 0.61 | 2.5 | 1.17 |
| 18Bet | 0.78 | 2.75 | 0.86 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ) vs ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
6-1-0
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
4-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
20 : 4
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
17 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
85.7%
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
66.7%
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 20 | 4 | 19 | 2 | 85.7% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 3 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 1 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 12 | 0 | 19 | 2 | 85.7% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 0 | 16 | 83.3% |
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 2 | 13 | 3 | 66.7% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 1 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 1 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 2 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 1 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 1 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
54 - 70
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตวร์ม กราซ'สเต็ตเท็กก์ (ญ)
LWWWWW
ยิงได้2.83
เสีย1.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%50.00
ออสเตรีย เวียนนา(ญ)
LWWWDL
ยิงได้2.17
เสีย0.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%43.33