ราคาบอล คู่ สตราสบูร์ก (ญ) vs มาร์แซย์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | -0.25 | 0.89 |
| Macauslot | 0.93 | -0.25 | 0.77 |
| Crown | 0.9 | -0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.81 | -0.5 | 1.01 |
| Vcbet | 0.94 | -0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 1.02 | -0.25 | 0.74 |
| 12bet | 1.02 | -0.25 | 0.74 |
| 18Bet | 0.72 | -0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.9 | 3.03 | 2.09 |
| Macauslot | 2.78 | 3.2 | 1.97 |
| Crown | 2.84 | 3.3 | 2.02 |
| Ladbrokes | 3 | 3.25 | 2.1 |
| Bet365 | 3.2 | 3.4 | 1.95 |
| Easybet | 3.2 | 3.4 | 1.95 |
| Vcbet | 3.2 | 3.25 | 2.1 |
| Mansion88 | 3.3 | 3.35 | 1.92 |
| 12bet | 3.3 | 3.35 | 1.92 |
| 18Bet | 3.1 | 3.4 | 2.05 |
| Interwetten | 3.15 | 3.3 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 2.5 | 0.79 |
| Macauslot | 0.85 | 2.5 | 0.77 |
| Crown | 0.8 | 2.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.83 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.93 | 2.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.83 | 2.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.83 | 2.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.77 | 2.5 | 0.87 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตราสบูร์ก (ญ) vs มาร์แซย์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตราสบูร์ก (ญ)
1-0-2
มาร์แซย์ (ญ)
2-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตราสบูร์ก (ญ)
3 : 6
มาร์แซย์ (ญ)
3 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตราสบูร์ก (ญ)
33.3%
มาร์แซย์ (ญ)
66.7%
สตราสบูร์ก (ญ)
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 8 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 33.3% |
มาร์แซย์ (ญ)
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 4 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 2 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตราสบูร์ก (ญ)
47 - 84
มาร์แซย์ (ญ)
สตราสบูร์ก (ญ)
มาร์แซย์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตราสบูร์ก (ญ)
WLLWWW
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%40.83
มาร์แซย์ (ญ)
WDWWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%32.33