ราคาบอล คู่ สตราเบน แอธเลติก vs นิวรี่ ซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
12 ก.ย. 2569 02:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.92 | -0.5 | 0.78 |
| Vcbet | 0.92 | -0.5 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | -0.75 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.8 | 3.4 | 1.8 |
| Bet365 | 3.5 | 3.5 | 1.85 |
| Easybet | 3.5 | 3.5 | 1.85 |
| Vcbet | 3.8 | 3.5 | 1.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.8 | 3.6 | 1.8 |
| Interwetten | 3.7 | 3.45 | 1.83 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.7 | 2.5 | 1.02 |
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.84 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตราเบน แอธเลติก vs นิวรี่ ซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตราเบน แอธเลติก
1-0-5
นิวรี่ ซิตี้
3-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตราเบน แอธเลติก
6 : 16
นิวรี่ ซิตี้
9 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตราเบน แอธเลติก
16.7%
นิวรี่ ซิตี้
50.0%
สตราเบน แอธเลติก
| รวม | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 15 | 16.7% |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 11 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | 4 | 13 | 16.7% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 7 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | 4 | 16.7% |
นิวรี่ ซิตี้
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 11 | 10 | 6 | 50.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 9 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตราเบน แอธเลติก
29 - 64
นิวรี่ ซิตี้
สตราเบน แอธเลติก
นิวรี่ ซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตราเบน แอธเลติก
LLLLWL
ยิงได้1.00
เสีย2.67
เตะมุม1.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%24.50
นิวรี่ ซิตี้
DWLWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%22.00