ราคาบอล คู่ สเตล สตาโลว่า โวล่า vs สลาสค์วรอคลาวน์ 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.13 | 0.5 | 0.64 |
| 12bet | 1.13 | 0.5 | 0.64 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.2 | 3.5 | 2.7 |
| Bet365 | 1.9 | 3.9 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.9 | 3.3 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.13 | 3.5 | 2.74 |
| 12bet | 2.13 | 3.5 | 2.74 |
| 18Bet | 1.95 | 3.9 | 3.2 |
| Interwetten | 1.97 | 3.65 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3.25 | 0.61 |
| Mansion88 | 0.73 | 3 | 1.03 |
| 12bet | 0.73 | 3 | 1.03 |
| 18Bet | 0.98 | 3.25 | 0.78 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สเตล สตาโลว่า โวล่า vs สลาสค์วรอคลาวน์ 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สเตล สตาโลว่า โวล่า
3-1-6
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
3-0-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สเตล สตาโลว่า โวล่า
16 : 21
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
15 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สเตล สตาโลว่า โวล่า
30.0%
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
33.3%
สเตล สตาโลว่า โวล่า
| รวม | 10 | 3 | 1 | 6 | 16 | 21 | 10 | 13 | 30.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 5 | 7 | 11 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 15 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 3 | 5 | 5 | 12 | 9 | 16 | 20.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 10 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 11 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | 4 | 16.7% |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
| รวม | 9 | 3 | 0 | 6 | 15 | 17 | 9 | 15 | 33.3% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 6 | 6 | 13 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 11 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 13 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 7 | 6 | 14 | 9 | 44.4% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สเตล สตาโลว่า โวล่า
50 - 61
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
สเตล สตาโลว่า โวล่า
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สเตล สตาโลว่า โวล่า
LWLDLL
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.00
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
WLLWLL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%45.67